tDsigns
ยินดีต้อนรับท่านเข้าสู่ tDsigns.com

ท่านกำลังเข้าใช้งานเว็บบอร์ดในสถานะ "ผู้มาเยือน" ซึ่งไม่สามารถที่จะตั้งคำถามหรือแสดงความคิดเห็นใดๆได้

ใช้เวลาเพียงเล็กน้อยสำหรับการสมัครสมาชิกเพื่อเข้าใช้งานที่ tDsigns แล้วท่านจะได้รับสิ่งดีดีกลับไป

tDsigns - Design by T ที่นี่เรามอบสิ่งดีดีให้คุณ..ด้วยใจ
tDsigns
ยินดีต้อนรับท่านเข้าสู่ tDsigns.com

ท่านกำลังเข้าใช้งานเว็บบอร์ดในสถานะ "ผู้มาเยือน" ซึ่งไม่สามารถที่จะตั้งคำถามหรือแสดงความคิดเห็นใดๆได้

ใช้เวลาเพียงเล็กน้อยสำหรับการสมัครสมาชิกเพื่อเข้าใช้งานที่ tDsigns แล้วท่านจะได้รับสิ่งดีดีกลับไป

tDsigns - Design by T ที่นี่เรามอบสิ่งดีดีให้คุณ..ด้วยใจ

VRay 1.05+Vista

2 posters

Go down

vray - VRay 1.05+Vista Empty VRay 1.05+Vista

ตั้งหัวข้อ by jeabdc Thu 09 Sep 2010, 06:22

ลงVray1.05ในWindow Vista ใช้งานประมาณ 1-2 เดือนก็จะมีปัญหาเข้าไม่ได้ จะมีแจ้งเตือนถามหาlicenseเหมือนตอนลงใหม่ครับ เป็นมาหลายครั้ง ถอนออกแล้วลงใหม่ก็ไม่ได้ ต้องลบโปรแกรมแล้วติดตั้งใหม่จึงได้แต่ก็จะหลุดอีกครับ

jeabdc
LED Monitor

Male มีน จอ
คะแนนความดี : 93
ชื่อเสียง : -1
วันที่เข้าร่วม : 16/05/2010

ขึ้นไปข้างบน Go down

vray - VRay 1.05+Vista Empty Re: VRay 1.05+Vista

ตั้งหัวข้อ by TonyWins Thu 09 Sep 2010, 12:36

jeabdc พิมพ์ว่า:ลงVray1.05ในWindow Vista ใช้งานประมาณ 1-2 เดือนก็จะมีปัญหาเข้าไม่ได้ จะมีแจ้งเตือนถามหาlicenseเหมือนตอนลงใหม่ครับ เป็นมาหลายครั้ง ถอนออกแล้วลงใหม่ก็ไม่ได้ ต้องลบโปรแกรมแล้วติดตั้งใหม่จึงได้แต่ก็จะหลุดอีกครับ

น้ำจิ้มไก่สำหรับ v-ray 1.05.30

ดาวน์โหลด: น้ำจิ้มไก่สำหรับ v-ray 1.05.30 | Mediafire
รหัสดาวน์โหลด: c-gru.darkbb

ลองเอาไปใช้งานดูครับ วิธีติดตั้งอยู่ด้านใน ตัวนี้ผมใช้ทดสอบกับ Windows 7 นะครับ เพราะวิสต้าผมเลิกใช้ไปนานแล้ว
TonyWins
TonyWins
User
User

Male กุมภ์ ชวด
คะแนนความดี : 12840
ชื่อเสียง : 97
วันที่เข้าร่วม : 18/07/2009

https://www.tdsigns.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics