tDsigns
ยินดีต้อนรับท่านเข้าสู่ tDsigns.com

ท่านกำลังเข้าใช้งานเว็บบอร์ดในสถานะ "ผู้มาเยือน" ซึ่งไม่สามารถที่จะตั้งคำถามหรือแสดงความคิดเห็นใดๆได้

ใช้เวลาเพียงเล็กน้อยสำหรับการสมัครสมาชิกเพื่อเข้าใช้งานที่ tDsigns แล้วท่านจะได้รับสิ่งดีดีกลับไป

tDsigns - Design by T ที่นี่เรามอบสิ่งดีดีให้คุณ..ด้วยใจ
tDsigns
ยินดีต้อนรับท่านเข้าสู่ tDsigns.com

ท่านกำลังเข้าใช้งานเว็บบอร์ดในสถานะ "ผู้มาเยือน" ซึ่งไม่สามารถที่จะตั้งคำถามหรือแสดงความคิดเห็นใดๆได้

ใช้เวลาเพียงเล็กน้อยสำหรับการสมัครสมาชิกเพื่อเข้าใช้งานที่ tDsigns แล้วท่านจะได้รับสิ่งดีดีกลับไป

tDsigns - Design by T ที่นี่เรามอบสิ่งดีดีให้คุณ..ด้วยใจ

Sketchup เทคนิคการทำ ซีนกลางคืน โดยไม่ใช้ Vray Render ครับ

TiTe
Gatsu
6 posters

Go down

Youtube Sketchup เทคนิคการทำ ซีนกลางคืน โดยไม่ใช้ Vray Render ครับ

ตั้งหัวข้อ by Gatsu Sat 09 Jul 2011, 20:29

Gatsu
Core I5
Core I5

Male เมษ มะโรง
คะแนนความดี : 1117
ชื่อเสียง : 1
วันที่เข้าร่วม : 25/12/2010

ขึ้นไปข้างบน Go down

Youtube Re: Sketchup เทคนิคการทำ ซีนกลางคืน โดยไม่ใช้ Vray Render ครับ

ตั้งหัวข้อ by TiTe Fri 09 Dec 2011, 15:51

เยี่ยมเลยคับ

TiTe
Core I5
Core I5

Male พิจิก ฉลู
คะแนนความดี : 1011
ชื่อเสียง : 0
วันที่เข้าร่วม : 27/01/2011

Youtube Re: Sketchup เทคนิคการทำ ซีนกลางคืน โดยไม่ใช้ Vray Render ครับ

ตั้งหัวข้อ by Akira_Sora Sat 04 Feb 2012, 08:22

ขอบคุณครับบบ
Akira_Sora
Akira_Sora
LED Monitor

Male กุมภ์ ระกา
คะแนนความดี : 90
ชื่อเสียง : 1
วันที่เข้าร่วม : 31/01/2012
ที่อยู่ : C-gru....เด็กหาดใหญ่....แต่เรียนอยู่ ปทุมธานี ครับ....

https://www.facebook.com/o0Skyking0o

ตั้งหัวข้อ by powersingto Wed 30 May 2012, 14:39

สุดยอดครับ

powersingto
OP Mouse
OP Mouse

Male ธนู ชวด
คะแนนความดี : 1
วันที่เข้าร่วม : 30/05/2012

ตั้งหัวข้อ by charollz Fri 15 Jun 2012, 14:42

สุดยอดๆ

charollz
OP Mouse
OP Mouse

Male พิจิก มะแม
วันที่เข้าร่วม : 15/06/2012

ตั้งหัวข้อ by peaceslam Mon 10 Dec 2012, 00:29

สุดยอด !!

peaceslam
OP Mouse
OP Mouse

Male มังกร มะแม
วันที่เข้าร่วม : 10/12/2012

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics
» ผมใช้ Sketchup.Pro.v8.0.3117_+ VRay.1.48.91 render ช้ามาก เมื่อดูจากสเปคเครื่อง pc
» สอบถามการสร้างบันได แบบล้อมรอบเจดีย์ ที่มีผนังเจดีย์ไม่ได้อยู่ในแกนZ ซึ่งผนังจะเอียง เราต้องการให้บันวนรอบพร้อมกับเอียงไปในตัวครับ
» [โพสแรก] แนะนำตัวหลังจากซุ่มซ้อมอยู่ หลายปี นำเสนอด้วย Octane Render ครับ ^ ^
» ขอถามเกี่ยวกับการเรนเดอร์ vray v .2 ครับ ติีกที่ Use color texture as transparency ขอบไม่หายครับ
» vray sketchup