tDsigns
ยินดีต้อนรับท่านเข้าสู่ tDsigns.com

ท่านกำลังเข้าใช้งานเว็บบอร์ดในสถานะ "ผู้มาเยือน" ซึ่งไม่สามารถที่จะตั้งคำถามหรือแสดงความคิดเห็นใดๆได้

ใช้เวลาเพียงเล็กน้อยสำหรับการสมัครสมาชิกเพื่อเข้าใช้งานที่ tDsigns แล้วท่านจะได้รับสิ่งดีดีกลับไป

tDsigns - Design by T ที่นี่เรามอบสิ่งดีดีให้คุณ..ด้วยใจ
tDsigns
ยินดีต้อนรับท่านเข้าสู่ tDsigns.com

ท่านกำลังเข้าใช้งานเว็บบอร์ดในสถานะ "ผู้มาเยือน" ซึ่งไม่สามารถที่จะตั้งคำถามหรือแสดงความคิดเห็นใดๆได้

ใช้เวลาเพียงเล็กน้อยสำหรับการสมัครสมาชิกเพื่อเข้าใช้งานที่ tDsigns แล้วท่านจะได้รับสิ่งดีดีกลับไป

tDsigns - Design by T ที่นี่เรามอบสิ่งดีดีให้คุณ..ด้วยใจ

ลง contents modo ไม่ได้

2 posters

Go down

ไม่ได้ - ลง contents modo ไม่ได้ Empty ลง contents modo ไม่ได้

ตั้งหัวข้อ by khwanchai Thu 14 Jul 2011, 10:08

ผม load contents modo และคลาย zip ใช้ 7sip ตามที่แนะนำแต่แจ้งว่า file ไม่สมบูรณ์ ช่วยหน่อยนะครับ
khwanchai
khwanchai
Core I5
Core I5

คะแนนความดี : 1065
ชื่อเสียง : 1
วันที่เข้าร่วม : 21/06/2011

ขึ้นไปข้างบน Go down

ไม่ได้ - ลง contents modo ไม่ได้ Empty Re: ลง contents modo ไม่ได้

ตั้งหัวข้อ by TonyWins Thu 14 Jul 2011, 12:29

khwanchai พิมพ์ว่า:ผม load contents modo และคลาย zip ใช้ 7sip ตามที่แนะนำแต่แจ้งว่า file ไม่สมบูรณ์ ช่วยหน่อยนะครับ

ให้ใช้ WinRAR แตกไฟล์นะครับ ถ้ามันมีปัญหาตรงไหนช่วยจับภาพหน้าจอมาด้วยนะครับ
TonyWins
TonyWins
User
User

Male กุมภ์ ชวด
คะแนนความดี : 12840
ชื่อเสียง : 97
วันที่เข้าร่วม : 18/07/2009

https://www.tdsigns.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics