tDsigns
ยินดีต้อนรับท่านเข้าสู่ tDsigns.com

ท่านกำลังเข้าใช้งานเว็บบอร์ดในสถานะ "ผู้มาเยือน" ซึ่งไม่สามารถที่จะตั้งคำถามหรือแสดงความคิดเห็นใดๆได้

ใช้เวลาเพียงเล็กน้อยสำหรับการสมัครสมาชิกเพื่อเข้าใช้งานที่ tDsigns แล้วท่านจะได้รับสิ่งดีดีกลับไป

tDsigns - Design by T ที่นี่เรามอบสิ่งดีดีให้คุณ..ด้วยใจ
tDsigns
ยินดีต้อนรับท่านเข้าสู่ tDsigns.com

ท่านกำลังเข้าใช้งานเว็บบอร์ดในสถานะ "ผู้มาเยือน" ซึ่งไม่สามารถที่จะตั้งคำถามหรือแสดงความคิดเห็นใดๆได้

ใช้เวลาเพียงเล็กน้อยสำหรับการสมัครสมาชิกเพื่อเข้าใช้งานที่ tDsigns แล้วท่านจะได้รับสิ่งดีดีกลับไป

tDsigns - Design by T ที่นี่เรามอบสิ่งดีดีให้คุณ..ด้วยใจ

Photoshop Painting Show กับสาวที่ผมแอบปลื้ม

3 posters

Go down

Star Photoshop Painting Show กับสาวที่ผมแอบปลื้ม

ตั้งหัวข้อ by TonyWins Thu 18 Aug 2011, 10:47

Photoshop Painting Show กับสาวที่ผมแอบปลื้ม Draw
ภาพต้นฉบับ

Photoshop Painting Show กับสาวที่ผมแอบปลื้ม AngelaDrawingSketch
ลายเส้น

Photoshop Painting Show กับสาวที่ผมแอบปลื้ม AngelaDrawingPaint
ลงสีพื้น

Photoshop Painting Show กับสาวที่ผมแอบปลื้ม AngelaDrawingHighlight1
เติมแสงและเงาขั้นต้น

Photoshop Painting Show กับสาวที่ผมแอบปลื้ม AngelaDrawingHighlight2
เติมแสงและเงาเสร็จเรียบร้อย

Photoshop Painting Show กับสาวที่ผมแอบปลื้ม AngelaDrawingHair
เติมเส้นผม

Photoshop Painting Show กับสาวที่ผมแอบปลื้ม AngelaDrawing
ภาพที่เสร็จสมบูรณ์
TonyWins
TonyWins
User
User

Male กุมภ์ ชวด
คะแนนความดี : 12840
ชื่อเสียง : 97
วันที่เข้าร่วม : 18/07/2009

https://www.tdsigns.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

Star Re: Photoshop Painting Show กับสาวที่ผมแอบปลื้ม

ตั้งหัวข้อ by tiitititi Mon 22 Aug 2011, 20:08

โอ้ว+++++สุดๆเลยค้าบ

tiitititi
LCD Monitor
LCD Monitor

Male สิงห์ เถาะ
คะแนนความดี : 68
ชื่อเสียง : 1
วันที่เข้าร่วม : 08/06/2011

Star Re: Photoshop Painting Show กับสาวที่ผมแอบปลื้ม

ตั้งหัวข้อ by bozo Wed 21 Sep 2011, 14:31

ชอบอ่ะ อยากทำได้มั้ง เหอะๆๆ

bozo
Keyboard
Keyboard

Female เมถุน ขาล
คะแนนความดี : 11
ชื่อเสียง : 0
วันที่เข้าร่วม : 21/09/2011

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics