tDsigns
ยินดีต้อนรับท่านเข้าสู่ tDsigns.com

ท่านกำลังเข้าใช้งานเว็บบอร์ดในสถานะ "ผู้มาเยือน" ซึ่งไม่สามารถที่จะตั้งคำถามหรือแสดงความคิดเห็นใดๆได้

ใช้เวลาเพียงเล็กน้อยสำหรับการสมัครสมาชิกเพื่อเข้าใช้งานที่ tDsigns แล้วท่านจะได้รับสิ่งดีดีกลับไป

tDsigns - Design by T ที่นี่เรามอบสิ่งดีดีให้คุณ..ด้วยใจ
tDsigns
ยินดีต้อนรับท่านเข้าสู่ tDsigns.com

ท่านกำลังเข้าใช้งานเว็บบอร์ดในสถานะ "ผู้มาเยือน" ซึ่งไม่สามารถที่จะตั้งคำถามหรือแสดงความคิดเห็นใดๆได้

ใช้เวลาเพียงเล็กน้อยสำหรับการสมัครสมาชิกเพื่อเข้าใช้งานที่ tDsigns แล้วท่านจะได้รับสิ่งดีดีกลับไป

tDsigns - Design by T ที่นี่เรามอบสิ่งดีดีให้คุณ..ด้วยใจ

Modo 501 content for Mac Osx

2 posters

Go down

modo - Modo 501 content for Mac Osx Empty Modo 501 content for Mac Osx

ตั้งหัวข้อ by sickgar Fri 10 Feb 2012, 17:35

รบกวนสอบถามเรื่องการลงคอนเทนท์โปรแกรมโมโด 501 สำหรับเครื่อง Mac Osx หน่อยค่ะ
ลงโปรแกรมและซีเรียลไปเรียบร้อยเเล้วพอเปิดใช้โปรแกรมกลับแจ้งเตือนดั่งภาพที่แนบมาด้วยค่ะ
อยากทราบว่าต้องทำอย่างไรถึงจะสามารถลงคอนเทนท์ได้
ขอบคุณค่ะ

Uploaded with ImageShack.us

sickgar
Keyboard
Keyboard

Male มีน ฉลู
คะแนนความดี : 9
ชื่อเสียง : 0
วันที่เข้าร่วม : 25/01/2012

ขึ้นไปข้างบน Go down

modo - Modo 501 content for Mac Osx Empty Re: Modo 501 content for Mac Osx

ตั้งหัวข้อ by tonywin Sat 11 Feb 2012, 18:15

แบบว่าไม่มีเครื่อง Mac ใช้ด้วย เลยไม่ค่อยมีโปรแกรมสำหรับเครื่อง Mac ยังไงผมจะลองหาวิธีดูให้นะครับ
tonywin
tonywin
Core I3
Core I3

Male ธนู ขาล
คะแนนความดี : 607
ชื่อเสียง : 26
วันที่เข้าร่วม : 10/11/2009

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics