tDsigns
ยินดีต้อนรับท่านเข้าสู่ tDsigns.com

ท่านกำลังเข้าใช้งานเว็บบอร์ดในสถานะ "ผู้มาเยือน" ซึ่งไม่สามารถที่จะตั้งคำถามหรือแสดงความคิดเห็นใดๆได้

ใช้เวลาเพียงเล็กน้อยสำหรับการสมัครสมาชิกเพื่อเข้าใช้งานที่ tDsigns แล้วท่านจะได้รับสิ่งดีดีกลับไป

tDsigns - Design by T ที่นี่เรามอบสิ่งดีดีให้คุณ..ด้วยใจ
tDsigns
ยินดีต้อนรับท่านเข้าสู่ tDsigns.com

ท่านกำลังเข้าใช้งานเว็บบอร์ดในสถานะ "ผู้มาเยือน" ซึ่งไม่สามารถที่จะตั้งคำถามหรือแสดงความคิดเห็นใดๆได้

ใช้เวลาเพียงเล็กน้อยสำหรับการสมัครสมาชิกเพื่อเข้าใช้งานที่ tDsigns แล้วท่านจะได้รับสิ่งดีดีกลับไป

tDsigns - Design by T ที่นี่เรามอบสิ่งดีดีให้คุณ..ด้วยใจ

พี่ค่ะช่วยสอนหนูใส่แมททีเรียวหน่อยข่ะ

2 posters

Go down

พี่ค่ะช่วยสอนหนูใส่แมททีเรียวหน่อยข่ะ Empty พี่ค่ะช่วยสอนหนูใส่แมททีเรียวหน่อยข่ะ

ตั้งหัวข้อ by nan thetist Sun 11 Mar 2012, 01:36

ซาบซึ้ง [b] หนูใส่แมทีเรียวได้แล้วค่ะ แล้วก็ปรับตั้งค่าวีเรย์ได้แล้ว แต่แมททีเรียวในงานไม่เปี่ยนตามอ่ะคะ เหมือนหนูใส่สีดำไว้ที่ผนังแล้วปรับวีเรย์ให้เป็นกระจกในลูกบอลกลมๆก็ใสแล้ว แต่ในผนังไม่เปลี่ยนตามอ่ะค่ะ พยายามมาเป็นอาทิตย์แล้วทำไม่ได้ซักที พี่คนไหนเข้าใจที่หนูโพสช่วยแนะนำทางออกให้หนูทีนะค่ะ หนูใกล้ต้องส่งโปรเจคแล้วข่ะ (พึ่งหัดใช้suเป็นครั้งแรกค่ะ) ซาบซึ้ง

nan thetist
OP Mouse
OP Mouse

Female ตุลย์ เถาะ
คะแนนความดี : 6
ชื่อเสียง : 0
วันที่เข้าร่วม : 09/03/2012

ขึ้นไปข้างบน Go down

พี่ค่ะช่วยสอนหนูใส่แมททีเรียวหน่อยข่ะ Empty Re: พี่ค่ะช่วยสอนหนูใส่แมททีเรียวหน่อยข่ะ

ตั้งหัวข้อ by TonyWins Sun 11 Mar 2012, 02:35

ขอภาพประกอบด้วยครับ หรือจะให้ไปสอนตัวต่อตัวที่บ้าน เอิ๊กๆ (ล้อเล่นน๊าา ขอภาพประกอบก็พอ)
TonyWins
TonyWins
User
User

Male กุมภ์ ชวด
คะแนนความดี : 12840
ชื่อเสียง : 97
วันที่เข้าร่วม : 18/07/2009

https://www.tdsigns.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน