tDsigns
ยินดีต้อนรับท่านเข้าสู่ tDsigns.com

ท่านกำลังเข้าใช้งานเว็บบอร์ดในสถานะ "ผู้มาเยือน" ซึ่งไม่สามารถที่จะตั้งคำถามหรือแสดงความคิดเห็นใดๆได้

ใช้เวลาเพียงเล็กน้อยสำหรับการสมัครสมาชิกเพื่อเข้าใช้งานที่ tDsigns แล้วท่านจะได้รับสิ่งดีดีกลับไป

tDsigns - Design by T ที่นี่เรามอบสิ่งดีดีให้คุณ..ด้วยใจ
tDsigns
ยินดีต้อนรับท่านเข้าสู่ tDsigns.com

ท่านกำลังเข้าใช้งานเว็บบอร์ดในสถานะ "ผู้มาเยือน" ซึ่งไม่สามารถที่จะตั้งคำถามหรือแสดงความคิดเห็นใดๆได้

ใช้เวลาเพียงเล็กน้อยสำหรับการสมัครสมาชิกเพื่อเข้าใช้งานที่ tDsigns แล้วท่านจะได้รับสิ่งดีดีกลับไป

tDsigns - Design by T ที่นี่เรามอบสิ่งดีดีให้คุณ..ด้วยใจ

เซทพรมยังไงให้ฟูออกด้านข้าง ครับ...

Go down

เซทพรมยังไงให้ฟูออกด้านข้าง ครับ... Empty เซทพรมยังไงให้ฟูออกด้านข้าง ครับ...

ตั้งหัวข้อ by MAYHEM Thu 18 Jul 2013, 11:52

เซทพรมยังไงให้ฟูออกด้านข้าง ครับ... 1

เซทพรมยังไงให้ฟูออกด้านข้าง ครับ... 2
ผมกำหนดพื้นผิวลงในช่องไฟดาวไลท์แล้วใส่ emissive แต่มันก้ไม่มีแสงออกมาครับ...แต่ตรงใต้ตู้แขวนมานก้ออกหนะครับ...งง

เซทพรมยังไงให้ฟูออกด้านข้าง ครับ... 6
นอกจากตั้งค่าไฟ ies แล้วมีวิธีไหนอีกมั้ยครับมี่จะทำให้แสงโดยรวมมานดูซอฟลงได้อะครับ...

เซทพรมยังไงให้ฟูออกด้านข้าง ครับ... 4
ทามมัยพรมมานขึ้นมาแบบนั้นอะครับ เซทยังไงอะครับให้มันฟูออกด้านข้างดว้ยครับ
MAYHEM
MAYHEM
LED Monitor

Male กุมภ์ มะเส็ง
คะแนนความดี : 138
ชื่อเสียง : 0
วันที่เข้าร่วม : 30/10/2012

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics