tDsigns
ยินดีต้อนรับท่านเข้าสู่ tDsigns.com

ท่านกำลังเข้าใช้งานเว็บบอร์ดในสถานะ "ผู้มาเยือน" ซึ่งไม่สามารถที่จะตั้งคำถามหรือแสดงความคิดเห็นใดๆได้

ใช้เวลาเพียงเล็กน้อยสำหรับการสมัครสมาชิกเพื่อเข้าใช้งานที่ tDsigns แล้วท่านจะได้รับสิ่งดีดีกลับไป

tDsigns - Design by T ที่นี่เรามอบสิ่งดีดีให้คุณ..ด้วยใจ
tDsigns
ยินดีต้อนรับท่านเข้าสู่ tDsigns.com

ท่านกำลังเข้าใช้งานเว็บบอร์ดในสถานะ "ผู้มาเยือน" ซึ่งไม่สามารถที่จะตั้งคำถามหรือแสดงความคิดเห็นใดๆได้

ใช้เวลาเพียงเล็กน้อยสำหรับการสมัครสมาชิกเพื่อเข้าใช้งานที่ tDsigns แล้วท่านจะได้รับสิ่งดีดีกลับไป

tDsigns - Design by T ที่นี่เรามอบสิ่งดีดีให้คุณ..ด้วยใจ

อยากทราบวิธีแก้ไวรัสจาก MSN

2 posters

Go down

อยากทราบวิธีแก้ไวรัสจาก MSN  Empty อยากทราบวิธีแก้ไวรัสจาก MSN

ตั้งหัวข้อ by kdtp Sat 11 Jun 2011, 20:09

มันเป็น Link จากตอนที่เราคุยกับเพื่อนครับผมก็นึกว่ามันจะให้ดูอะไรที่ไหนได้มันคือไวรัสครับ
ตอนเปิดครื่องมามันก็จะใหเราสะแกนเครื่องทั้งหมดพอแสกนเสร็จมันก็จะขั้นมาเป็น "Backdoor:Win32/IRCbot.gen!M"

อยากทราบวิธีแก้ไวรัสจาก MSN  11-6-2554%25252020-23-54

อยากทราบวิธีแก้ไวรัสจาก MSN  10-6-2554%25252019-16-43
กด "ใช้ดำเนินการ" ไปมันก็ไม่หายครับพอเปิดเครื่องมามันก็เป็นอีกไม่รู้จะทำยังไงเลยล่ะครับ
ซาบซึ้ง ซาบซึ้ง
kdtp
kdtp
Core I5
Core I5

Male กันย์ ฉลู
คะแนนความดี : 1165
ชื่อเสียง : 6
วันที่เข้าร่วม : 15/04/2010

ขึ้นไปข้างบน Go down

อยากทราบวิธีแก้ไวรัสจาก MSN  Empty Re: อยากทราบวิธีแก้ไวรัสจาก MSN

ตั้งหัวข้อ by TonyWins Sat 11 Jun 2011, 21:09

ยังไงจะลองค้นวิธีดูให้นะครับ ผมหาดูหลายที่แล้วมีแต่ให้โหลดโปรแกรมแก้ที่ไม่น่าเชื่อถือสักที่ กลัวว่านำมาติดตั้งแล้วจะหนักกว่าเดิมครับ
TonyWins
TonyWins
User
User

Male กุมภ์ ชวด
คะแนนความดี : 12840
ชื่อเสียง : 97
วันที่เข้าร่วม : 18/07/2009

https://www.tdsigns.com

อยากทราบวิธีแก้ไวรัสจาก MSN  Empty Re: อยากทราบวิธีแก้ไวรัสจาก MSN

ตั้งหัวข้อ by kdtp Sun 12 Jun 2011, 08:37

C-Gru พิมพ์ว่า:ยังไงจะลองค้นวิธีดูให้นะครับ ผมหาดูหลายที่แล้วมีแต่ให้โหลดโปรแกรมแก้ที่ไม่น่าเชื่อถือสักที่ กลัวว่านำมาติดตั้งแล้วจะหนักกว่าเดิมครับ
ขอบคุณครับผมจะรอครับ ซาบซึ้ง ซาบซึ้ง
kdtp
kdtp
Core I5
Core I5

Male กันย์ ฉลู
คะแนนความดี : 1165
ชื่อเสียง : 6
วันที่เข้าร่วม : 15/04/2010

ขึ้นไปข้างบน