tDsigns
ยินดีต้อนรับท่านเข้าสู่ tDsigns.com

ท่านกำลังเข้าใช้งานเว็บบอร์ดในสถานะ "ผู้มาเยือน" ซึ่งไม่สามารถที่จะตั้งคำถามหรือแสดงความคิดเห็นใดๆได้

ใช้เวลาเพียงเล็กน้อยสำหรับการสมัครสมาชิกเพื่อเข้าใช้งานที่ tDsigns แล้วท่านจะได้รับสิ่งดีดีกลับไป

tDsigns - Design by T ที่นี่เรามอบสิ่งดีดีให้คุณ..ด้วยใจ
tDsigns
ยินดีต้อนรับท่านเข้าสู่ tDsigns.com

ท่านกำลังเข้าใช้งานเว็บบอร์ดในสถานะ "ผู้มาเยือน" ซึ่งไม่สามารถที่จะตั้งคำถามหรือแสดงความคิดเห็นใดๆได้

ใช้เวลาเพียงเล็กน้อยสำหรับการสมัครสมาชิกเพื่อเข้าใช้งานที่ tDsigns แล้วท่านจะได้รับสิ่งดีดีกลับไป

tDsigns - Design by T ที่นี่เรามอบสิ่งดีดีให้คุณ..ด้วยใจ

อยากทราบรายละเอียดเกี่ยวกับ IES light ใน Modoครับ

2 posters

Go down

อยากทราบรายละเอียดเกี่ยวกับ IES light ใน Modoครับ Empty อยากทราบรายละเอียดเกี่ยวกับ IES light ใน Modoครับ

ตั้งหัวข้อ by padawan_jesus Tue 22 Nov 2011, 13:51

ไม่รู้ว่า iesในmodo จะเหมือนกับใน su หรือเปล่านะครับ มีวิธีการจัดการตั่งค่าอย่างไร และมีไฟล์ ies ให้โหลดไม่ ขอบคุณมากครับ

padawan_jesus
Keyboard
Keyboard

Male พิจิก มะเส็ง
คะแนนความดี : 12
ชื่อเสียง : 0
วันที่เข้าร่วม : 09/11/2011

ขึ้นไปข้างบน Go down

อยากทราบรายละเอียดเกี่ยวกับ IES light ใน Modoครับ Empty Re: อยากทราบรายละเอียดเกี่ยวกับ IES light ใน Modoครับ

ตั้งหัวข้อ by TonyWins Tue 22 Nov 2011, 22:03

padawan_jesus พิมพ์ว่า:ไม่รู้ว่า iesในmodo จะเหมือนกับใน su หรือเปล่านะครับ มีวิธีการจัดการตั่งค่าอย่างไร และมีไฟล์ ies ให้โหลดไม่ ขอบคุณมากครับ

จะทยอยทำตัวอย่างออกมาให้นะครับท่าน การใช้งานก็ไม่แตกต่างกันมากนัก มีการเรียกใช้ไฟล์ ies เหมือนใน SU ครับ

อยากทราบรายละเอียดเกี่ยวกับ IES light ใน Modoครับ Iestest01

อยากทราบรายละเอียดเกี่ยวกับ IES light ใน Modoครับ Iestest02
TonyWins
TonyWins
User
User

Male กุมภ์ ชวด
คะแนนความดี : 12840
ชื่อเสียง : 97
วันที่เข้าร่วม : 18/07/2009

https://www.tdsigns.com

อยากทราบรายละเอียดเกี่ยวกับ IES light ใน Modoครับ Empty Re: อยากทราบรายละเอียดเกี่ยวกับ IES light ใน Modoครับ

ตั้งหัวข้อ by padawan_jesus Tue 22 Nov 2011, 23:53

โอ้ว !! ของคุณมากครับเห็นแล้วอยากจะกรี๊ด ในฝันเลยนะครับเนี้ย ยิงฟัน ตั่งตารอครับผม

padawan_jesus
Keyboard
Keyboard

Male พิจิก มะเส็ง
คะแนนความดี : 12
ชื่อเสียง : 0
วันที่เข้าร่วม : 09/11/2011

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics