tDsigns
ยินดีต้อนรับท่านเข้าสู่ tDsigns.com

ท่านกำลังเข้าใช้งานเว็บบอร์ดในสถานะ "ผู้มาเยือน" ซึ่งไม่สามารถที่จะตั้งคำถามหรือแสดงความคิดเห็นใดๆได้

ใช้เวลาเพียงเล็กน้อยสำหรับการสมัครสมาชิกเพื่อเข้าใช้งานที่ tDsigns แล้วท่านจะได้รับสิ่งดีดีกลับไป

tDsigns - Design by T ที่นี่เรามอบสิ่งดีดีให้คุณ..ด้วยใจ
tDsigns
ยินดีต้อนรับท่านเข้าสู่ tDsigns.com

ท่านกำลังเข้าใช้งานเว็บบอร์ดในสถานะ "ผู้มาเยือน" ซึ่งไม่สามารถที่จะตั้งคำถามหรือแสดงความคิดเห็นใดๆได้

ใช้เวลาเพียงเล็กน้อยสำหรับการสมัครสมาชิกเพื่อเข้าใช้งานที่ tDsigns แล้วท่านจะได้รับสิ่งดีดีกลับไป

tDsigns - Design by T ที่นี่เรามอบสิ่งดีดีให้คุณ..ด้วยใจ

ใหม่จริงๆ ครับ

2 posters

Go down

ใหม่จริงๆ ครับ Empty ใหม่จริงๆ ครับ

ตั้งหัวข้อ by aod2011 Sun 24 Jun 2012, 08:25

ผมกำลังเรียน Solidworks2009 กับ sketchup8 อยู่ครับ เพิ่งจะเริ่มเรียนรู้ครับ เห็นภาพ render สวยๆ จากเพื่อนๆ แล้ว
สนใจมาก ไม่เคยคิดว่า sketchup จะทำได้ถึงขนาดนี้ บางภาพเห็นแล้วนึกว่าถ่ายจากสถานที่จริงๆ เสียอีก คงต้องเรียนรู้ต่อไป
อีกนาน ครับ ขอรับคำแนะนำจากทุกท่านในโอกาสต่อไปครับ AOD2011

aod2011
OP Mouse
OP Mouse

Male พฤษภ มะแม
คะแนนความดี : 3
ชื่อเสียง : 0
วันที่เข้าร่วม : 24/06/2012

ขึ้นไปข้างบน Go down

ใหม่จริงๆ ครับ Empty Re: ใหม่จริงๆ ครับ

ตั้งหัวข้อ by TonyWins Mon 25 Jun 2012, 05:42

aod2011 พิมพ์ว่า:ผมกำลังเรียน Solidworks2009 กับ sketchup8 อยู่ครับ เพิ่งจะเริ่มเรียนรู้ครับ เห็นภาพ render สวยๆ จากเพื่อนๆ แล้ว
สนใจมาก ไม่เคยคิดว่า sketchup จะทำได้ถึงขนาดนี้ บางภาพเห็นแล้วนึกว่าถ่ายจากสถานที่จริงๆ เสียอีก คงต้องเรียนรู้ต่อไป
อีกนาน ครับ ขอรับคำแนะนำจากทุกท่านในโอกาสต่อไปครับ AOD2011

ด้วยความยินดีครับ เพียงแต่...พักนี้ผมอาจจะไม่ค่อยได้เข้ามาตอบคำถามสักเท่าไหร่อ่าครับ ซาบซึ้ง
TonyWins
TonyWins
User
User

Male กุมภ์ ชวด
คะแนนความดี : 12840
ชื่อเสียง : 97
วันที่เข้าร่วม : 18/07/2009

https://www.tdsigns.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics