tDsigns
ยินดีต้อนรับท่านเข้าสู่ tDsigns.com

ท่านกำลังเข้าใช้งานเว็บบอร์ดในสถานะ "ผู้มาเยือน" ซึ่งไม่สามารถที่จะตั้งคำถามหรือแสดงความคิดเห็นใดๆได้

ใช้เวลาเพียงเล็กน้อยสำหรับการสมัครสมาชิกเพื่อเข้าใช้งานที่ tDsigns แล้วท่านจะได้รับสิ่งดีดีกลับไป

tDsigns - Design by T ที่นี่เรามอบสิ่งดีดีให้คุณ..ด้วยใจ
tDsigns
ยินดีต้อนรับท่านเข้าสู่ tDsigns.com

ท่านกำลังเข้าใช้งานเว็บบอร์ดในสถานะ "ผู้มาเยือน" ซึ่งไม่สามารถที่จะตั้งคำถามหรือแสดงความคิดเห็นใดๆได้

ใช้เวลาเพียงเล็กน้อยสำหรับการสมัครสมาชิกเพื่อเข้าใช้งานที่ tDsigns แล้วท่านจะได้รับสิ่งดีดีกลับไป

tDsigns - Design by T ที่นี่เรามอบสิ่งดีดีให้คุณ..ด้วยใจ

รบกวนสอบถามหน่อยครับ modo กับ modo Content ต่างกันอย่างไรครับ

4 posters

Go down

รบกวนสอบถามหน่อยครับ modo กับ modo Content ต่างกันอย่างไรครับ Empty รบกวนสอบถามหน่อยครับ modo กับ modo Content ต่างกันอย่างไรครับ

ตั้งหัวข้อ by teenoy13 Wed 27 Jun 2012, 11:30

รบกวนสอบถามหน่อยครับ modo กับ modo Content ต่างกันอย่างไรครับ

แล้ว modo content คืออะไรครับ

ขอบพระคุณมากครับ

teenoy13
OP Mouse
OP Mouse

Male เมษ ฉลู
คะแนนความดี : 4
ชื่อเสียง : 0
วันที่เข้าร่วม : 27/06/2012

ขึ้นไปข้างบน Go down

รบกวนสอบถามหน่อยครับ modo กับ modo Content ต่างกันอย่างไรครับ Empty Re: รบกวนสอบถามหน่อยครับ modo กับ modo Content ต่างกันอย่างไรครับ

ตั้งหัวข้อ by TonyWins Thu 28 Jun 2012, 08:05

modo คือตัวโปรแกรมครับ ส่วน modo content คือ content ของ modo ครับ ๕๕๕ ตอบแบบขวานผ่าซากไปมะเนี่ยะ

content ของ modo จะรวบรวมสิ่งต่างที่จำเป็นในการใช้งานเช่น materials, texture, environment [hdr], ไฟล์ตัวอย่าง เป็นต้น

จำเป็นต้องติดตั้ง เพราะไม่งั้นท่านต้องมาสร้างสิ่งเหล่านี้เอาเอง ขนาดของตัวโปรแกรมมันไม่เท่าไหร่ครับสำหรับ modo แต่มันหนักที่ content นี่แหละ
TonyWins
TonyWins
User
User

Male กุมภ์ ชวด
คะแนนความดี : 12840
ชื่อเสียง : 97
วันที่เข้าร่วม : 18/07/2009

https://www.tdsigns.com

รบกวนสอบถามหน่อยครับ modo กับ modo Content ต่างกันอย่างไรครับ Empty Re: รบกวนสอบถามหน่อยครับ modo กับ modo Content ต่างกันอย่างไรครับ

ตั้งหัวข้อ by serk Mon 23 Jul 2012, 02:46

ขอบพระคุณมากครับ
serk
serk
PW Supply
PW Supply

Female กันย์ วอก
คะแนนความดี : 18
ชื่อเสียง : 0
วันที่เข้าร่วม : 27/04/2012

ตั้งหัวข้อ by ph87 Tue 28 May 2013, 10:44

ชัดเจนครับ

ph87
PW Supply
PW Supply

Male พิจิก เถาะ
คะแนนความดี : 14
ชื่อเสียง : 2
วันที่เข้าร่วม : 28/05/2013

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics