tDsigns
ยินดีต้อนรับท่านเข้าสู่ tDsigns.com

ท่านกำลังเข้าใช้งานเว็บบอร์ดในสถานะ "ผู้มาเยือน" ซึ่งไม่สามารถที่จะตั้งคำถามหรือแสดงความคิดเห็นใดๆได้

ใช้เวลาเพียงเล็กน้อยสำหรับการสมัครสมาชิกเพื่อเข้าใช้งานที่ tDsigns แล้วท่านจะได้รับสิ่งดีดีกลับไป

tDsigns - Design by T ที่นี่เรามอบสิ่งดีดีให้คุณ..ด้วยใจ
tDsigns
ยินดีต้อนรับท่านเข้าสู่ tDsigns.com

ท่านกำลังเข้าใช้งานเว็บบอร์ดในสถานะ "ผู้มาเยือน" ซึ่งไม่สามารถที่จะตั้งคำถามหรือแสดงความคิดเห็นใดๆได้

ใช้เวลาเพียงเล็กน้อยสำหรับการสมัครสมาชิกเพื่อเข้าใช้งานที่ tDsigns แล้วท่านจะได้รับสิ่งดีดีกลับไป

tDsigns - Design by T ที่นี่เรามอบสิ่งดีดีให้คุณ..ด้วยใจ

ฝากเนื้อฝากตัวเป็นศิษย์ด้วยคนครับ พึ่งเริ่มนับ 1 ไหม่

Go down

ฝากเนื้อฝากตัวเป็นศิษย์ด้วยคนครับ พึ่งเริ่มนับ 1 ไหม่ Empty ฝากเนื้อฝากตัวเป็นศิษย์ด้วยคนครับ พึ่งเริ่มนับ 1 ไหม่

ตั้งหัวข้อ by JeffMetal Wed 23 May 2012, 17:09

ฝากเนื้อฝากตัวเป็นศิษย์ด้วยคนครับ พึ่งเริ่มนับ 1 ไหม่

ทั้งนี้ก็ยังทำอะไรไม่ได้มาก เพราะคอมยังไม่เจ๋งแต่คิดว่าจะซื้อ MAC ใช้เลยดีไหมครับ ตอนนี้กำลังเก็บ Tutor ไปเรื่อยๆ

ขอบคุณพี่มากๆที่แบ่งปันอะไรแบบนี้ครับ และอีกอย่างพี่สอนเข้าใจมากๆครับ

JeffMetal
Keyboard
Keyboard

Male กรกฎ ระกา
คะแนนความดี : 9
ชื่อเสียง : 0
วันที่เข้าร่วม : 10/07/2011

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน