tDsigns
ยินดีต้อนรับท่านเข้าสู่ tDsigns.com

ท่านกำลังเข้าใช้งานเว็บบอร์ดในสถานะ "ผู้มาเยือน" ซึ่งไม่สามารถที่จะตั้งคำถามหรือแสดงความคิดเห็นใดๆได้

ใช้เวลาเพียงเล็กน้อยสำหรับการสมัครสมาชิกเพื่อเข้าใช้งานที่ tDsigns แล้วท่านจะได้รับสิ่งดีดีกลับไป

tDsigns - Design by T ที่นี่เรามอบสิ่งดีดีให้คุณ..ด้วยใจ
tDsigns
ยินดีต้อนรับท่านเข้าสู่ tDsigns.com

ท่านกำลังเข้าใช้งานเว็บบอร์ดในสถานะ "ผู้มาเยือน" ซึ่งไม่สามารถที่จะตั้งคำถามหรือแสดงความคิดเห็นใดๆได้

ใช้เวลาเพียงเล็กน้อยสำหรับการสมัครสมาชิกเพื่อเข้าใช้งานที่ tDsigns แล้วท่านจะได้รับสิ่งดีดีกลับไป

tDsigns - Design by T ที่นี่เรามอบสิ่งดีดีให้คุณ..ด้วยใจ

สมาชิกเก่า แนะนำตัวใหม่^ ^

4 posters

Go down

สมาชิกเก่า แนะนำตัวใหม่^ ^ Empty สมาชิกเก่า แนะนำตัวใหม่^ ^

ตั้งหัวข้อ by essisinho Thu 28 Jun 2012, 19:46

สมัครไว้นานมาก เพิ่งได้มีโอกาสมาแนะนำตัว ก็กลับมารื้อฟื้นใหม่หลังจากพับโปรเจคเรียน sketchup เนื่องจากไม่มีเวลา มาคราวนี้ ต้องเริ่มนับ 1 ใหม่ ขอฝากเนื้อฝากตัว และก้ขอขอบคุณเวบแห่งนี้ด้วยครับ ยิงฟัน

essisinho
Keyboard
Keyboard

Male ธนู เถาะ
คะแนนความดี : 12
ชื่อเสียง : 3
วันที่เข้าร่วม : 10/02/2010

ขึ้นไปข้างบน Go down

สมาชิกเก่า แนะนำตัวใหม่^ ^ Empty Re: สมาชิกเก่า แนะนำตัวใหม่^ ^

ตั้งหัวข้อ by TonyWins Thu 28 Jun 2012, 20:23

ด้วยความยินดีครับท่าน แต่พรรษานี้เว็บมาสเตอร์จะบวชละครับ อาจจะไม่มีเวลามาดูแลเว็บเหมือนเคย
TonyWins
TonyWins
User
User

Male กุมภ์ ชวด
คะแนนความดี : 12840
ชื่อเสียง : 97
วันที่เข้าร่วม : 18/07/2009

https://www.tdsigns.com

สมาชิกเก่า แนะนำตัวใหม่^ ^ Empty Re: สมาชิกเก่า แนะนำตัวใหม่^ ^

ตั้งหัวข้อ by wasuthan Sun 01 Mar 2015, 10:42

สวัสดรครับ

wasuthan
Core I5
Core I5

Male เมษ ระกา
คะแนนความดี : 1120
ชื่อเสียง : 8
วันที่เข้าร่วม : 18/05/2011

ตั้งหัวข้อ by krittapartsuttipo Sat 26 Dec 2015, 12:25

สวัสดีครับคุณต้น...ผมชื่อแม็คนะครับ(krittapart)..รายงานตัวครับ..และผมอยากมีเรื่องขอร้องคุณต้นเรื่องหนึ่งครับ.....(ผมทึ่งในความสามารถคุณครับ) อยากให้คุณต้นช่วยทำ รีวิว Profile builder 2 ให้หน่อยครับ   แบบว่าเครื่องมือมันเจ๋งมากๆครับ....เพื่อเป็นวิทยาทานน่ะครับ.......ผมมีโปรให้ครับ ถ้าคุณต้นต้องการ....และอีกตัว คือ Lumion 6 ครับ...ถ้าคุณต้นต้องการอีกเช่นกัน....Lumion 6 (ไฟล์ติดตั้ง 6 กิ๊ก นิดๆครับ) ผมลองติดตั้งเรียบร้อยแล้วใช้งานได้จริงครับ  แต่เครื่องผมไม่แรง  กำลังหางบซื้อ ซื้อ PC อยู่ครับ โน๊ตบุ๊คผมรันได้แค่ 13 เฟรมต่อวินาที่เองครับ  กลัวมันจะเจ้ง....5555 ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

krittapartsuttipo
Core I5
Core I5

Male กุมภ์ เถาะ
คะแนนความดี : 1064
ชื่อเสียง : 4
วันที่เข้าร่วม : 25/06/2010
ที่อยู่ : ภูเก็ต(บ้านฟน)...กระบี่(ที่ทำงาน)..สตูล(ไม่ค่อยได้กลับ)

https://www.facebook.com/social99

ตั้งหัวข้อ by TonyWins Fri 01 Jan 2016, 04:30

krittapartsuttipo พิมพ์ว่า:สวัสดีครับคุณต้น...ผมชื่อแม็คนะครับ(krittapart)..รายงานตัวครับ..และผมอยากมีเรื่องขอร้องคุณต้นเรื่องหนึ่งครับ.....(ผมทึ่งในความสามารถคุณครับ) อยากให้คุณต้นช่วยทำ รีวิว Profile builder 2 ให้หน่อยครับ   แบบว่าเครื่องมือมันเจ๋งมากๆครับ....เพื่อเป็นวิทยาทานน่ะครับ.......ผมมีโปรให้ครับ ถ้าคุณต้นต้องการ....และอีกตัว คือ Lumion 6 ครับ...ถ้าคุณต้นต้องการอีกเช่นกัน....Lumion 6 (ไฟล์ติดตั้ง 6 กิ๊ก นิดๆครับ) ผมลองติดตั้งเรียบร้อยแล้วใช้งานได้จริงครับ  แต่เครื่องผมไม่แรง  กำลังหางบซื้อ ซื้อ PC อยู่ครับ โน๊ตบุ๊คผมรันได้แค่ 13 เฟรมต่อวินาที่เองครับ  กลัวมันจะเจ้ง....5555 ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

ได้ครับ เดี๋ยวยังไงรบกวนขอตัว Lumion 6 ด้วยนะครับ ส่วน Profile 2 ผมมีแล้วครับ
TonyWins
TonyWins
User
User

Male กุมภ์ ชวด
คะแนนความดี : 12840
ชื่อเสียง : 97
วันที่เข้าร่วม : 18/07/2009

https://www.tdsigns.com

ขึ้นไปข้างบน